Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bụi Đời Chợ Lớn Trailer Fanmade

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi khoanq, 9/3/13.

Lượt xem: 2,226

1. khoanq Thành viên cấp 1

em có làm 1 trailer fanmade cho phim Bụi Đời Chợ Lớn sắp chiếu, mọi người xem chơi, em cắt gép, lồng lại nhạc và âm thanh :D

...
    Phạm Hữu DưHip095 thích bài viết này.
  2. Hip095

Hip095 Thành viên cấp 2

hay đấy bạn
    khoanq thích bài viết này
  3. khoanq

khoanq Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn :D
  4. caphebuon_9x

caphebuon_9x Thành viên cấp 1

Phim này hóng từ lâu rồi, ko biết bao h mới có để xem đây, mà Bác làm cái trailer đó để quảng cáo chiếu ở rạp ak... Quảng cáo hấp dẫn quá :D
  5. kcb9net

kcb9net Mới đăng kí

toi thang 4 moi chieu pan ak
  6. khoanq

khoanq Thành viên cấp 1

ko ah, bản này em làm chỉ để làm úp lên youtube tham gia làm trailer fanmade thôi ah, chứ ko chiếu rạp, chiếu rạp là cái trailer gốc
  7. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

"Bụi đời chợ Lớn" chắc chắn sẽ là phim đạt kỷ lục fanmade trailer nhiều nhất VN :v :v
    Mình xem qua trên fanpage của phim cũng được đến 2 3 chục cái rồi :)))

Ủng hộ diễn đàn