Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần hướng dẫn tut làm ảnh treo trên dây ( có hình minh họa ).

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi zsaghdfuru, 10/6/13.

Lượt xem: 3,182

1. zsaghdfuru Thành viên cấp 1

Mọi người cho em cái tut làm ảnh treo dây hàng loạt như thế này nhé . Cảm ơn mọi người nhiều . Không cần giống , chỉ cần tương tự là được ạ . Cảm ơn mọi người .

Em có ngó qua cái topic này mà hình chết nghẻo rồi nên chả biết đúng cái mình cần không . Mà có đúng cũng chả thấy gì :3 .
    http://forum.vietdesigner.net/threads/nho-moi-nguoi-huong-dan-cach-lam-anh-cover-dang-moc-treo.2640/

...
  2. hailuact

hailuact Thành viên cấp 1

thì lấy cái ảnh đấy đưa mí tấm ảnh mình vào là đc r
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

4. zsaghdfuru

zsaghdfuru Thành viên cấp 1

hailuact làm vậy thì mình làm ok :)) mà thằng em nó đòi tut chứ nói mồm nó cứ kêu loằng ngoằng ^^~~~ còn nhái hàng giống vậy mình làm đc ^^

Ủng hộ diễn đàn