Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bạn có thể giúp mình blend kiểu tương phản và đậm màu như thế này không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Fellen, 13/1/14.

Lượt xem: 2,397

1. Fellen Mới đăng kí

Mình đang là một designer non nớt, mới tìm hiểu Photoshop, trình độ design của mình cũng kha khá nhưng vẫn còn thiếu sót nhiều lắm! Bởi vậy, mình mong các bạn có thể giúp mình blend màu như những ảnh dưới đây nhé! Mình thích đậm màu lắm nhưng sao chẳng làm được=((
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Bạn có thể thấy cách xử lí da mặt và màu sắc của những bức hình này rất có chiều sâu và đậm đà, nhìn rất bắt mắt!:x Mình cũng đang muốn hướng theo phong cách này.
    Có bạn nào có tut về vấn đề này hoặc biết cách blend màu độc đáo như thế này thì hãy chỉ mình với nhé! Mình xin cám ơn rất nhiều:like:

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/1/14
  2. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

Lỗi ảnh nhé bạn.
  3. Fellen

Fellen Mới đăng kí

Mình đã cập nhật lại Topic rồi nhé! Mong bạn nào biết thì có thể giúp mình!:D
  4. danghaibang

danghaibang Thành viên cấp 1

trông màu đậm quá nhỉ

Ủng hộ diễn đàn