Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các công ty buộc phải để băng rôn "ỦNG HỘ VIỆT NAM" để tránh bị tàn phá

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 14/5/14.

Lượt xem: 89,165

1. Tĩnh Lặng

Tĩnh Lặng Thành viên cấp 1

Tôi thấy trong nước có gì bất ổn các bạn thường có thói quen đổ hết tội cho phản động thì phải. Ngược lại, hải ngoại có gì bất ổn họ cũng đổ tội cho VC =))) Thật ra là 2 đứa như nhau mà đi chửi nhau.
    Đây là nội dung bức kích động :D các bạn hãy đọc kỹ cách hành văn này: "hải biển", "ở đất Hồ Chí Minh", "nếu anh chị em 'có' đồng lòng..."
    Thủ phạm là Trung Quốc!
    Hung_Alba thích bài viết này
  2. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

3. hantiun

hantiun Thành viên cấp 2

khổ thân >:P
  4. XMAX

XMAX Mới đăng kí

Quá khích + nhiệt tình = Phá hoại ( xog cmnr ~X( )
  5. thinhtran

thinhtran Thành viên cấp 1

trò cười cho thiên hạ :(
  6. chán hẳn đừng qua nha trang :-?
  7. nghiabrucelee

nghiabrucelee Mới đăng kí

Hhaaaiiizzz...
    Muốn người ta công nhận chủ quyền một cách chính đáng chứ không phải là cái kiểu kiêng sợ, chữa cháy này
    Hình ảnh VN bị hạ thấp một cách đáng báo động trong mắt bạn bè quốc tế :|
  8. lethu

lethu Thành viên cấp 1

Công nhân bị khích động do tầm nhìn hạn hẹp. Vậy chính quyền sở tại toàn cao học, đại học đâu...
    hay cũng thích đông vui náo nhiệt theo kiểu phá hoại này^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
  9. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

'BUỘC PHẢI ĐỂ'
    nghe mà hãi quá
    quá manh động :((
  10. trăng khuyết

trăng khuyết Thành viên cấp 1

11. Meo Meomeo

Meo Meomeo Mới đăng kí

Dù biết là ko hay nhưng mình thấy cái biểu ngữ rất đáng iêu :3 , ko hiểu bị ăn gạch ko
  12. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Nhìn vào cảm giác nực cười. Quá nông cạn.
    KLQ nhưng chắc khu này mấy thằng in bạt kiếm ăn được phết :D
  13. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Chẳng lẽ cơ quan chức năng ở đây nhắm mắt. Lực lượng chống báo động đâu hết. Quá nhanh quá nguy hiểm. Mà cho dù công ty trung quốc đã sao. Người ta đem công việc đến cho mình lại hủy hoại ân nhân thế kia à
  14. Kẹo Béo

Kẹo Béo Thành viên cấp 1

Hà Tĩnh cũng sắp thế này
    ở Hà Tĩnh doanh nghiệp trung quốc nó ko như này,nó xây tưởng bằng bê tông ko phải bằng gạch,nên các bạn thanh niên VN khó mà phá nổi
    Bên trong nhà máy ở Hà Tĩnh thì ko biết làm gì ( tuyệt đối cấm người VN vào) nên các ko sợ hôi của :))
  15. Cá Con

Cá Con Thành viên cấp 2

vẫn câu cũ thôi ạ..........thật xấu hổ vì nước mình có những ng` thiếu suy nghĩ, làm những chuyện ko nên làm.....
  16. Nguyễn Gia Khang

Nguyễn Gia Khang Thành viên cấp 2

ko thể hiểu nổi cái thời đại nãy vẫn còn những người suy nghĩ bằng bắp thịt chứ ko suỹ nghĩ bẵng não haizzzz :O
  17. Phi Thường

Phi Thường Mới đăng kí

đọc xong buồn cười vì như dỗ ngọt con nít , làm mà không nghỉ hậu quả
  18. Anh Hao

Anh Hao Mới đăng kí

người việt nam quá thiếu suy nghĩ, làm vậy thì họ càng ủng hộ tàu khựa hơn thôi
  19. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

Nói đi cũng phải nói lại các bác ợ. . bây giờ mấy người công nhân đa số học hết cấp 2 cao lắm cấp 3 ít tiếp cận thông tin có thể nói nhận thức thấp . chính họ đã lấy đi bát cơm của mình không ai khác .
    còn việc của chúng ta là có cơ hội tiếp cận internet rộng rãi hơn nên các bác có đi đâu gặp thì spam chúng nó cho chết cụ chết mịa chúng đi
    oblivion.sofar thích bài viết này
  20. vitunet

vitunet Mới đăng kí

chính quyền nên có 1 tuyên bố đảm bảo, an ủi để các công ty FDI yên tâm, chứ mất mặt VN quá

Ủng hộ diễn đàn