Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách tạo quả nổ .

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi hoang tuan hiep, 19/1/14.

Lượt xem: 4,021

1. hoang tuan hiep Mới đăng kí

Mình mới học corel x5 các pro chỉ mình hiệu ứng tạo ra 3 quả nổ sau? than h's cả nhà nhìu nha

...
  2. QuanDes

QuanDes Mới đăng kí

1. Cái thứ nhất bạn vẽ 1 cái tam giác nhỏ và cho nó nằm trên 1 vòng tròn rồi xoay duplicate nó lấy tâm là vòng tròn sẽ ra được hình như vậy.
    2. Hình 2& 3 thì trong corel có sẵn nó nằm trên thanh công cụ Toolbox từ Pick tool xuống nó nằm ở vị trí thứ 9 và nằm trên chữ A, bạn chọn kiểu "Banner Sharp"
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/2/14
    hoang tuan hiepKenNguyen93 thích bài viết này.
  3. hoang tuan hiep

hoang tuan hiep Mới đăng kí

cảm ơn QuanDes nhìu nha. nhân tiện cho hỏi mình không Export được file corel ra file ảnh là do sao vậy ?
  4. Đinh Tùng

Đinh Tùng Thành viên cấp 1

5. QuanDes

QuanDes Mới đăng kí

Đinh Tùng chỉ bậy, để export file Corel ra file ảnh có 3 cách

1. Bấm Ctrl +E
    2. Vào menu File\Export
    3. Trên thanh Toolbar Standard từ Combobox thể hiện % trang lùi về 2 icon là đến icon Export file sang hình
  6. TXQ

TXQ Mới đăng kí

7. hoang tuan hiep

hoang tuan hiep Mới đăng kí

lâu rùi ko ghé vào diễn đàn! cảm ơn các pro đã chỉ bảo cho mình nha

Ủng hộ diễn đàn