Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cám ơn Vietdesigner

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi thanhiep01, 7/7/14.

Lượt xem: 3,017

1. thanhiep01 Thành viên cấp 3

Đầu tiên mình xin cảm ơn các bạn đã đăng tut và chia sẻ kinh nghiệm
    Mình làm PTS chuyên bên ngành cưới cũng đc 8 năm, nhưng khi vào DD mình thấy mình còn rất yếu
    Như : blen màu, cập nhật ct mới, phầm mềm Lr..., chia sẻ action, font ,Kn..., rất nhiều và rất nhiều....
    Hôm nay mình tỏ lòng biết ơn với các bạn đã chia sẻ KN cho mình nhiều kiến thức
    Thanh all ! Chúc DD phát triển lớn mạnh

...
    mr.dugit, truonghuyen186, Hello_GunneR22 người khác thích bài viết này.
  2. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Từ lúc mình tham gia tới giờ mới thấy cái topic như này :D
    Ếu biết nói gì hơn.
    GenieDesignerthanhiep01 thích bài viết này.
  3. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

Thật sự rất cảm đông
    thanhiep01 thích bài viết này
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:3 VDS nhiều cao thủ nằm vùng ko chụi xuất hiện lắm. Nếu xuất hiện topic ý thế nào cũng có bão :v
  5. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

chắc tý e cũng lập cái top mới được :))
    conmeohenthanhiep01 thích bài viết này.
  6. Khung Long Pro

Khung Long Pro Thành viên cấp 2

thank you các anh em vì đã chia sẻ kinh nghiệm bản thân. Quả thật là học được rất nhiều từ mọi người. Chúc anh em VDS luôn mạnh khỏ và có thêm nhiều thành tựu mới :)
  7. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

:((:((:((
  8. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Mình cũng học hỏi rất nhiều từ đây cảm ơn diễn đàn, cảm ơn tất cả các anh em trong diễn đàn đã cùng nhau trao đổi học hỏi kinh nghiệm. Chúc sức khỏe tất cả!.! =D> =D> =D> =D>
  9. tự TDTT
  10. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Mình cám ơn thớt đã cám ơn diễn đàn và toàn thể anh em trong diễn đàn. Nhân tiện mình cũng cám ơn anh em trong diễn đàn rất nhiều. Chúc toàn thể anh em luôn khỏe mạnh và ra TUTS hay :))
  11. maiqueanh

maiqueanh Thành viên cấp 1

Mình cũng cảm ơn admin và các mem đã share và giúp đỡ nhiều. Chúc ad và các mem sức khỏe & thành công! :)
    mgrthanhiep01 thích bài viết này.
  12. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

ban đầu thấy hay, nhưng dần dần cảm thấy tính chất của forum thay đổi qua từng thời kì, đang ở thời kì em không thích- nó không liên quan nhiều tới vấn đề của em.
    thói quen bây giờ của em là đào mộ topic cũ, học hỏi 1 cách thầm lặng, và không nói nhiều như xưa nữa.
    hôm qua là hơn 600 cái thông báo, giờ là từng đây. ngại quá.
  13. mrlee6891

mrlee6891 Thành viên cấp 1

cám ơn! bạn!
  14. Ken Busker

Ken Busker Thành viên cấp 1

mình thì mới tham gia DD nên giờ còn hơi bỡ ngỡ vs Ae trong DD 1 tý cơ mà chắc e sẽ phải học hỏi nhiều vì đang tập tành ps :)
  15. ryan_hien

ryan_hien Mới đăng kí

mình cũng mới đăng kí, mới biết DD đây thôi hy vọng sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm hơn nữa từ các admin, thanks
  16. GenieDesigner

GenieDesigner Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn