Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp In hết trang giấy trong Illustrattor?

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Dongdo, 6/7/15.

Lượt xem: 2,843

1. Dongdo Thành viên cấp 1

Xin giúp em In hết trang giấy trong Illustrattor. Xin cảm ơn!

...
  2. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Hỏi kì.
    8-X
  3. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

hỏi lạ:o3
  4. thanhtaitl

thanhtaitl Thành viên cấp 2

In là in j? Lạ hỹ? Cứ in thoy, đừng nói nọi dung to hơn giấy :))
  5. Dongdo

Dongdo Thành viên cấp 1

Em muốn in cái hình tràng ra hết trang giấy ấy.
  6. daotu94

daotu94 Thành viên cấp 2

Bạn dùng máy in gì
  7. Dongdo

Dongdo Thành viên cấp 1

em dùng máy in Cannon LBP2900
  8. Hi im Bisu

Hi im Bisu Thành viên cấp 2

9. Earl Grey

Earl Grey Thành viên cấp 1

Cái này hoàn toàn phụ thuộc vào máy in bạn ạ, máy in có hỗ trợ thì mới in full-paper-side được. Trong Ai, bạn chỉ cần chọn "Fit to Page" trong mục Scaling, rồi in thử là rõ máy có in được tràn lề không thôi.
  10. Dongdo

Dongdo Thành viên cấp 1

Em mới in trên máy in HP OfficeJet 7110 có chế độ Print borderless( ở trước nó có cái tam giác vàng dấu chấm than) không biết có phải in tràng lề hay không, khi mà em in 2 trang thì chỉ có trang 1 là tràng lề còn trang 2 thì còn lề .
  11. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

Bạn thử chọn trong mấy chỗ này cho phù hợp xem sao.
  12. Hi im Bisu

Hi im Bisu Thành viên cấp 2

Không được thì chịu khó in bằng khổ A3 rồi cắt thôi bác.
  13. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Máy in bất kể offset, in phun, in lazer máy nào cũng cần chỗ ngậm hết. Ví dụ bạn muốn in a3 tràn lề để còn xén và bế thành phẩm thì bạn cắt giấy khổ 43x32.5cm ở giấy 65x86 lúc thành phẩm là vừa thoải mái. Tùy theo khổ giấy mà dùng loại giấy nào cho phù hợp ví dư giấy cauches thì hay xài khổ 79x109 hoặc 65x86 chia kiểu nào lợi giấy thì phang thôi

Ủng hộ diễn đàn