Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần Nhờ Mọi Người Blend Màu Ảnh cưới Có Trả Công

Chủ đề thuộc danh mục 'Blend màu' được đăng bởi DucChungXI, 26/2/18.

Lượt xem: 7,617

1. DucChungXI Thành viên cấp 1

Em có tầm 10 cái ảnh cưới cần nhờ người Blend màu cho đẹp, không cần phải đẹp long lanh như thợ chuyên nghiệp đâu ạ. Chỉ cần mọi người thấy đẹp mắt là được rồi. Em sẽ chả công hậu hĩnh ai giúp em thì ib em nhé
    https://www.facebook.com/DucChung1992

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Mình nhận làm cho bạn, giá bèo 50K toàn bộ bao lô.

Demo mẫu dưới này, trước khi chỉnh sửa (chưa chỉnh sửa), thì áo quần dơ dáy, màu da già thô, sau khi Photoshop, thì áo quần giặt bằng xả bông OMO siêu sạch, các thứ vật dụng vàng óng ánh, lau chùi láng cóng, mới tinh, làn da trẻ đẹp, như Việt kiều về nước, như lấy trồng Việt kiều ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 26/2/18
    An Siêu Nhân thích bài viết này
  3. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

Bác tải VISCO về nghịch chỉnh bằng tay cũng được, nhiều bộ lọc màu đẹp lắm. Nhưng chỉ tiếc kích thước ảnh bị thu nhỏ thôi. :D

Ủng hộ diễn đàn