Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tìm người photoshop cắt ghép ảnh (có trả phí)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi thanhluan, 4/8/15.

Lượt xem: 2,826

1. thanhluan Thành viên cấp 4

Xin chào anh em VDS mình là 1 người làm công sở kiêm nhận việc bên ngoài. Dạ này nhiều việc quá mà mình làm không hết đội cộng tác viên của mình cũng vậy.
    Nên hiện giờ đang có 1 bộ ảnh mình chụp trẻ em cần cắt ghép sang các phông nền bắt mắt. Mình cần nhờ 1 bạn làm giúp mình.
    Mình sẽ gửi link ảnh ở bên dưới, sẽ là cả bộ các bạn cứ tự chọn cái nào đẹp thì làm, làm được càng nhiều thì thù lao càng nhiều, nếu là tốt và hợp tính mình thì có thể làm cùng mình về sau nữa - cái này ko hứa trước vì còn nhiều lí do.

Mình đang cần gấp nên bạn nào có thể làm được thì PM mình nhé, ưu tiên các bạn đang vừa làm vừa học thêm, các bạn nữ, và những ai ở Hà Nội vì có vài trăm ngàn thù lao nên rất ngại gửi ngân hàng.
    Lợi ích:
    10k/ 01 hình hoàn thành ở mức độ in trả khách được.
    1 chầu cafe mình mời để gửi thù lao :)

Còn 1 điều nữa là mình đang rất bận nên chắc phải tuần sau mới gặp các bạn được nên bạn nào đủ tin tưởng thì làm nhé chứ đừng hỏi những câu như kiểu làm rồi ông bùng ko trả tiền thì sao :)) mình ko bán rẻ danh dự vậy đâu.
    Nếu bạn nào tham gia 4rum này lâu lâu rồi chắc cũng để ý thấy mình hay tổ chức dậy nhiếp ảnh free nên vấn đề tin tưởng thì khỏi lo :)

Bạn nào làm thì PM mình qua 4rum hoặc FB mình để lấy tài khoản VIP fshare down hình cho nhanh nhé.
    mình cũng sẽ ko up hình revew lên, vì đây là công việc chứ ko phải nhờ vả hay share gì mà hứng thì làm nên đừng thắc mắc.
    Link hình: https://www.fshare.vn/file/OMTY4D8SZA7V

Email: thanhluan118@gmail.com
    FB: Thành Luân
    SĐT: cái này thì làm xong mình sẽ cho để liên lạc vì cũng không thíc public sđt cá nhân

...
  2. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Rẻ quá hay sao mà ko ai thèm làm nhỉ :))
  3. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Chắc là rẻ quá
  4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

úp phụ bạn
  5. hetdes

hetdes Thành viên cấp 1

bạn cho mình tài khoản VIP fshare nhé, mình kéo về xem sao,
    nhưng mình nói trước là ko cafe6 với bạn dc vì mình ở trong bình dương,
    nếu hợp tác ok thì 1 là chuyển khoản hay nạp dt củng dc.
    email: vanhet2012@gmail.com
    sky: het hes
    hiện tại mình đang làm tiệm áo cưới nên cắt ghép hình thì chắc là ok rùi.
  6. thanhluan

hatay1712 mình cũng không biết giá mặt bằng chung thế nào nhưng với mức thu nhập từ bộ ảnh này thì mình cũng chỉ trả được có thế là cao nhất, như ở các hàng in ảnh làm cho thì giá cũng same same vậy. Nhưng họ làm thì lâu quá nên ko muốn gửi sang.
  7. thanhluan

hetdes oke bạn check mail nhé, bạn cứ làm giúp mình 1 cái trước, rồi gửi lại mình để thống nhất kiểu cách cho nó dễ. xong chắc mình nạp thẻ ĐT cho bạn thôi, chứ mình ngại ra ngân hàng :D
  8. hetdes

hetdes Thành viên cấp 1

ok, mình đang kéo về nh1, size 13x18 hả bạn?
  9. thanhluan

hetdes Bạn cứ làm full size ảnh chụp cho mình, mình sẽ cắt cỡ sau vì khách chưa chọn cỡ in, có cái thì in to 60x90 có cái lại in nhỏ :)
  10. Mều Bếu Đầu Gấu

Mều Bếu Đầu Gấu Thành viên cấp 1

có phông nền sẵn không bạn hay phải tự tìm phông nền phù hợp cơ?
  11. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Mình đoán vậy thôi chứ giá cả mình cũng không biết vì mình chưa làm bao giờ
  12. thanhluan

@Mều Bếu Đầu Gấu : phông nền thì bạn gõ vài từ là có cả tá mà, làm ảnh thì đương nhiên phải chọn phông cho hợp chứ :) Mình có gửi thì bạn vẫn phải lựa cho phù hợp với từng ảnh mà :)
    google chưa tính phí nhé :))
  13. watashi80993

watashi80993 Thành viên cấp 1

mình thừ xem sao
  14. hetdes

hetdes Thành viên cấp 1

Thanh Luan chech mail nhé, mình có gửi demo cho bạn rồi đó. tks
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/8/15
    thanhluan thích bài viết này
  15. hetdes

hetdes Thành viên cấp 1

tất cả xong rùi nhé thanhluan, bạn xem demo ok rùi,
    giờ bạn nạp car, mình sẽ chuyển file cho bạn xuất nhe.
    mình sài mobi nhé.

Ủng hộ diễn đàn