Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tư vấn chỗ học 3dmax ở hcm

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi ThanhNguyen88, 20/2/14.

Lượt xem: 2,485

1. ThanhNguyen88 Thành viên cấp 1

Mình muốn học về 3dmax chuyên về trang trí nội ngoại thất , có bạn nào biết chỗ nào học có chất lượng không xin tư vấn giúp mình với . thank

...
  2. Akitochan

Akitochan Thành viên cấp 2

ThanhNguyen88 3DMax thì có trung tâm đào tạo CG dạy chất lượng đó bạn, mình thấy chuyên bên mảng Game 2D 3D & phim hh mà hok bít có lớp bên nội ngoại thất hok nữa ak
  3. dohoadaiminh

dohoadaiminh Banned

Bạn vào trang này tham khảo thử .nếu là về trang trí nội thất sẽ thích hợp với bạn dohoasaigon.com
  4. huongpham94

huongpham94 Banned

Có IMIC đó bạn, giảng viên toàn là người đã đi làm và có nhiều năm kinh nghiệm rồi, nếu còn chưa tin tưởng bạn có thể đăng ký học thử cho yên tâm :)

Ủng hộ diễn đàn