Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Lần đầu tập tô, mong các bạn nhận xét ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi pekeomut_199, 9/8/13.

Lượt xem: 2,343

1. pekeomut_199 Thành viên cấp 1

Lần đầu mình dùng Paint tool SAI, loay hoay mãi mới xong 1 bức, cả nhà nhận xét ạ ^^, mình thấy có nhìu bạn tạo được tóc thành từng sợi bằng Paint tool sai rất đẹp, ai bít chỉ mình với được không ? à mà muốn viền tóc thì làm thế nào nhỉ? mình chỉ có chuột nên viền bằng pen nó cứ như giun. =))
    mình lỡ lưu file cỡ nhỏ, giờ chỉnh không được,hix. vừa vẽ xong là lên đây khoe lun,:D quên luôn chèn background. Thanks for watching!

...
    PAH, Serverror, icesun1 người khác thích bài viết này.
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Dễ thương quá :">
    pekeomut_199 thích bài viết này
  3. pekeomut_199

pekeomut_199 Thành viên cấp 1

hix ,vắng wá, chắc mình vẽ xấu.........:(( còn khoảng chục pic nữa nhưng lười + không bít tô nên chả dám up, hix
  4. copbien012

copbien012 Thành viên cấp 1

đẹp mừ bạn :x bạn cứ up lên, càng nhiều thì a e mới có cái để phán được chứ, ví lại bạn phải giật tít thì mí nhiều người xem được, kiểu như chibi 18+ >:) hehe
  5. PAH

PAH Thành viên cấp 2

vẽ thì chưa đẹp lắm :D
    Còn tô màu thì cũng đẹp rồi :D

Ủng hộ diễn đàn