Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] vẽ bằng chuột trên Paint tool SAI

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi zickzi, 12/9/13.

Lượt xem: 3,277

1. zickzi Mới đăng kí

mấy tấm này không phải đầu tay ạ
    tấm thứ 6,7 rồi nên up lên đây mong mọi người góp ý sửa lỗi ^^~

...
    hoaipham thích bài viết này
  2. zickzi

zickzi Mới đăng kí

mà tiện mọi người cho em hỏi luôn phần mềm vẽ chibi tự động - AutoChibi có thật không ạ?
    không phải phần mềm trên devianart của gen8 nha!
    e tình cờ thấy rao bán phần mềm này trên facebook, vào search "vẽ chibi tự động" là thấy.
    (thông cảm em không đủ bài viết để dẫn link hix hix)
  3. ๖ۣۜSo ๖ۣۜMagic

๖ۣۜSo ๖ۣۜMagic Mới đăng kí

ké top,bức chibi vẽ anh Đan Trường khá lâu rồi khi mới tập vẽ
  4. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Bức 1 bạn vẽ phẳng quá không có độ sâu, với lại tay nếu để stroke thì bạn nên để stroke ngón tay nhỏ thôi, mà chibi không nhất thiết phải vẽ ngón tay đâu :D
    Bức 2 dễ thương á :x có điều tay khúc dưới phải nhỏ hơn chứ bạn :D
  5. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

zickzi cái đó là lừa đảo đó bạn, bạn down về có khi bạn còn ăn quả keylog hoặc virus bất kì. Phần mềm mà bạn nói thuộc fanpage https://www.facebook.com/www.VietChibi.tk tụi nó cố tình mạo danh việt chibi để lấy lòng tin mọi người, những comment ở dưới kiểu như a hay quá mình làm được rồi, ôi thích quá mình đã vẽ được rồi, key đến năm 20xx nào đó... đều là nick clone + bạn bè của tụi nó.
    =)) những phần mềm như kiểu này bạn cứ nghĩ thử, nếu mà nó cao siêu vậy thì ko đến lượt lũ gà qué đó ra tay đâu, mấy công ty lớn cỡ như adobe họ hốt ngay rồi . Đừng click vào trang web của tụi nó, đừng down đó nhá, nguy hiểm lắm.
  6. hoaipham

hoaipham Mới đăng kí

:-ss@zickzi: chết. lỡ click vô trang web ùi! nhưng mà avira ko phát hiện có virus j hết.
    Bạn mún biết có thật ko thì nhìn này, bên dưới là hình chibi của RYRYTA vẽ đó!!! Trong clip tụi nó chỉ dàn dựng thui. =)) Xóa logo mà cũng hok biết xóa nữa hjhj. Nói chung là LỪA ĐẢO áh mà! hjhj
    Còn fanpage 7k like trên face chắc tụi nó dùng chiêu trò j tương tự để có đc á.

7. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

<:-Pavira ko phát hiện hoặc ko bị google chặn thì bạn khỏi lo, đừng tham quan đừng down gì về hết, an toàn là trên hết.
  8. zickzi

zickzi Mới đăng kí

cám ơn mọi người :3
    e cũng nghi là hàng giả, có 1 pic của nàng Huyền Trang - Táo Đỏ up trên đấy :))

Ủng hộ diễn đàn