Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em ý tưởng về 3 pic này với ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi CàPhê Mạnh Dữ, 15/7/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,252

1. CàPhê Mạnh Dữ Thành viên cấp 1

:">
    thank cac' pro nhe' ^^

...
  2. Tuân Sắc Tuấn

Tuân Sắc Tuấn Thành viên cấp 3

Tên chủ đề phải ghi có dấu bạn nhé và ảnh phải post ảnh trực tiếp làm demo kèm theo link high res ở dưới
    Ảnh mang tính kỉ niệm, chỉnh tương phản, ánh sáng cho ảnh tươi sáng, hết :|
    CàPhê Mạnh Dữ thích bài viết này
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Viết cái tiêu đề là đã ko muốn vào đọc rồi! Mình ko muốn thấy lần thứ 2 kiểu thế này đâu nhé bạn, vào đây đọc hướng dẫn post ảnh: http://forum.vietdesigner.net/threads/431/ (đọc xong thì edit lại bài post của bạn dùm) và vào đầy: http://unikey.org để down về mà gõ dấu vào!

Đã edit dùm tên tiêu đề, mình edit như thế nào thì làm ơn lần sau bạn bắt chước làm như thế cho nó có văn hóa khi tgia diễn đàn!
    CàPhê Mạnh Dữ thích bài viết này
  4. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

:D Ở đâu có chuyện bất bình là ở đó có ad =)) bạn này sao tới giờ chưa u ảnh demo nữa nữa nhỉ ? vào link xem ko được
  5. CàPhê Mạnh Dữ

CàPhê Mạnh Dữ Thành viên cấp 1

sr AD nhé mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau! mong các Pro thông cảm ^^:">
  6. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Thế này thì đánh nhờ người blend thôi bạn :D tại cái này chụp kỷ niệm 1 đống người nên khó có ý tưởng để làm cái khác =))
  7. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

những bức ảnh như thế này thỳ chỷ nên tăng tương phản,chỉnh lại sáng thôi chứ đừng blend bạn ạ
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn