Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có phải diễn đàn đang bị lợi dụng ??!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi lee_suki, 5/6/14.

Lượt xem: 2,312

1. lee_suki Thành viên cấp 2

...
  2. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

mờ quá k đọc được thớt ơi
  3. Long Đặng

Long Đặng Thành viên cấp 1

Ở đâu cũng vậy mà thớt ơi, mấy đứa vô công rồi nghề đó có ở khắp mọi nẻo đường :))
  4. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Là sao hổng hiểu lập topic không có một chữ, quăng cái hình mờ, không ai đọc được hết vậy đại ca?:-/
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chúng nó up cái hình đó tại host up ảnh của diễn đàn mình nhưng lại oéo bỏ cái wtm chứ sao nữa =) Hoặc lấy cái hình đó của một ai đó trên diễn đàn mình đi đăng spam mấy trò lừa đảo ấy thôi :-j
  6. clone_clone_clone_ver1

clone_clone_clone_ver1 Thành viên cấp 1

chả hiểu cái gì cả, mà đến tôm của f17 hồi trước cũng bị game rồng lộn lợi dụng mà, tránh sao đc
  7. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

hình trong group diễn đàn mình đó
  8. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

HÌNH MỜ WA À, ÍT RA CŨNG VIẾT VÀI CHỮ GIẢI THÍCH
  9. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

cần lời giải thích?
  10. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Tóm tắt: họ LỢI DỤNG công cụ upload ảnh của VDS có watermark ngay góc để làm cái ảnh lừa đảo click vô cài ứng dụng bậy bạ j đó có công dụng là đổi tên FB (nhưng thật ra nó làm cái j thì chưa rõ). Mọi người tưởng đây là tut từ VDS chẳng hạn nên tin tưởng tải về.

Ý chủ thớt nhỉ?
    lee_suki thích bài viết này
  11. zxccccc

zxccccc Thành viên cấp 2

thấy môi cái watermark của diễn đàn thôi à :-s
  12. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

Xời, có vậy thôi hả
  13. kieutrang0504

kieutrang0504 Mới đăng kí

ài, mấy cái app đó + tùm lum đc luôn, nhiều đối tượng k biết vì sao comment của mình luôn có hàng k like ấy

Ủng hộ diễn đàn