Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cùng 1 blogsport mình làm sao giao diện máy tính và điện thoại khác nhau ( xấu hơn )

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi lxh1290, 1/8/16.

Lượt xem: 3,652

1. lxh1290 Thành viên cấp 2

Cùng 1 blogsport mình làm sao giao diện máy tính và điện thoại khác nhau ( xấu hơn )
    [​IMG]Screenshot_2016-08-01-17-20-05_com.android.browser by Hoàng Lê, trên Flickr

2 giao diện khác nhau hoàn toàn phải không ? làm cách nào để giao diện khi xem trên điện thoại giống như máy tính , chứ người ta xem trên điện thoại chán luôn không thèm kéo xuống dưới xem

...
  2. Công Cường

Công Cường Mới đăng kí

bác muốn hiển thị giao diện mobile tùy chỉnh thì phải vào blogspot > mẫu > điện thoại di động > chọn tùy chỉnh, với điều kiện là template của bác có hỗ trợ. K thì tắt đi, nó sẽ hiện như trên desktop cho bác
    lxh1290 thích bài viết này
  3. mahu220

mahu220 Thành viên cấp 2

bạn tắt giao diện mobi đi nhé
    lxh1290 thích bài viết này
  4. lxh1290

lxh1290 Thành viên cấp 2

mình làm được rồi , thank 2 bạn

Ủng hộ diễn đàn