Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CV phiên bản Design

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Sasutinhte, 21/7/15.

Lượt xem: 3,845

1. SAOITVD

SAOITVD Thành viên cấp 1

em k thích màu này :v
  2. Sasutinhte

Sasutinhte Thành viên cấp 2

SAOITVD :D tại tính mình thích sự đơn giản... đặc biệt 2 tông màu đen và trắng ! nên mới thiết kế theo như zi... Nhưng chưa rõ hoàn thiejn như nào nên post lên xin ý kiến đó
    Mong bạn cho mình 1 lời góp ý
  3. Sasutinhte

Sasutinhte Thành viên cấp 2

Inofear cám ơn bạn rất là nhiều.. thực sự mình cũng có suy nghĩ như bạn, nhưng lại khó rút ra được kinh nghiệm... biết bản thân mình thấp, nhưng chưa rõ tại sao ở đâu, nên mới post lên xin ý kiến...thực sự chê bai cũng buồn lắm..nhưng chả ai cho mình biết fai làm sao
  4. Văn Lương

Văn Lương Thành viên cấp 1

thứ nhất cái icon là sao chép, mình đã thấy rất nhiều cái icon ở phần PASSION như thế này rồi,tất nhiên mình thấy thì nhà tuyển dụng cũng sẽ thấy. bạn nên vẽ cái icon theo phong cách của bạn để thể hiện tính sáng tạo.

Ủng hộ diễn đàn