Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đang tập tành mí bạn góp ý nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi eike2000, 27/10/12.

Lượt xem: 2,170

1. eike2000 Mới đăng kí

Đang tập làm, vài hình đầu tay, mong dc ủng hộ và nhận xét.

...
  2. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

1 từ thôi : ẾCH
    N G O N
    =))
    hth02x1jokenguyen93 thích bài viết này.
  3. trucit92

trucit92 Thành viên cấp 2

mình thì thấy đc 1 con ếch to ở cái pic 1 , mấy píc sau thì ... Ảo lòi. mình k thích cho lắm
  4. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Đẹp đó bạn, cố gắng phát huy.

Hàng ngon vãi
    >:)
    hth02x1 thích bài viết này
  5. long tran

long tran Thành viên cấp 2

dạo này forum lắm ảnh ếch i thế nhờ :D
  6. eike2000

eike2000 Mới đăng kí

sao ếch được nhỉ? up imageshack bị ếch chỉ do dùng nguồn up free còn mình up có bản quyền mà
  7. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Nóng quá.... nóng quá :))
  8. eike2000

eike2000 Mới đăng kí

hình 1 up lại, nhưng mà mình up bằng tài khoản có bản quyền mà đâu phải dùng free nhỉ mà có ếch.
    híc dạo này mạng kỳ quá, picasa load chậm như rùi, ủa lộn con rùa :D
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    LoveScorpius1511 thích bài viết này
  9. LoveScorpius1511

LoveScorpius1511 Thành viên cấp 2

Đẹp đó!Người mẫu đẹp :x:x
  10. tienlx

tienlx Thành viên cấp 2

Chắc là tập up ảnh hả :))
  11. eike2000

eike2000 Mới đăng kí

Do đường cáp sẽ die vào 22h 28/10/2012 nên picasa sẽ không thể up dc ảnh. dùng IS thôi, ếch mình chịu mình dùng acc 4ever mà.
    hình gốc nè : [​IMG]
    Cho ý kiến nhé
  12. tienlx

tienlx Thành viên cấp 2

Cái này là sao, mình thấy nó hơi màu mè, bạn giải thích 1 chút ý tưởng đi :)
  13. eike2000

eike2000 Mới đăng kí

hình gốc cô gái bikini trên bãi biển khô. Mình ghép ảnh tệ quá, bị viền tùm lum ( ~ bức ảnh trên ) nên kô định làm nửa, làm hiệu ứng thôi. Hình lấy ý tưởng Terminator làm chủ đạo.Cây búa thor dùng hiệu ứng fát sáng kiểu Tron, Phần da làm hiệu ứng thép chảy nhưng mình cho nó chưa biến đổi hết, vẫn còn phần trước ngực và mặt chưa chuyển xong. Cô gái vận dụng trường năng lượng ( x-men ) và bốc cháy phần thừa năng lượng ( jean-phoenix ) ngọn lửa đỏ bản gốc đem qua và Hue thành lửa xanh vừa ma vừa có vẻ dữ dội, nhưng cái chính là mình muốn dùng 3 tông màu đối : áo đỏ, lửa xanh và năng lượng vàng để màu mè hình che khuyết của mình. Hic nhìn kỷ lại thì chưa chuyển hết, còn vài chổ bị lửa đỏ.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn