Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Điều tôi thấy là hai con người :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi dookie, 18/4/13.

Lượt xem: 2,789

1. dookie Thành viên cấp 2

Đoạn clip được dựng trên nền một bản pop-balad nhẹ nhàng với ca từ rất đẹp: "You are so beautiful to me" (Tạm dịch: "Đối với tôi, bạn thật tuyệt vời") khiến cho không ít người phải nghẹn lòng xúc động trước tình cảm chân thành của một loài vật gần gũi, thân thương

...
  2. Mr.Duy

Mr.Duy Thành viên cấp 1

chú chó khôn thật !
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

aww chó là động vật yêu thích của mình :x mình cũng tuổi chó luôn ( giáp tuất )
    ai ghét chó tui thông phát nát @ss luôn :3 :3
    Ở xóm sau nhà mình cũng có đứa nó thiểu năng, qua nhà mình chơi với chó nhà mình toàn để chó nó liếm mặt, trông nhiều khi cũng tội phết, nhưng mấy nhà sinh 2 ( 1 trai 1 gái ) thì đứa em bị thiểu năng là người chị hơi bị xinh gái luôn, mình thấy được 2 nhà thế rồi ToT
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Sao topic nào bạn lập cũng đặt từ khóa photoshop, tutorial, downloadblend thế? Có liên quan gì đến mấy từ khóa này ko mà đặt như thế hả?

Bạn có khả năng đọc hiểu tiếng Việt ko?
  5. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

đích thị là chó r
  6. dookie

dookie Thành viên cấp 2

vẫy đuôi adua

Ủng hộ diễn đàn