Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đóng ghóp một số chức năng mới cho 4rum

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Hồng Sơn, 16/11/12.

Lượt xem: 1,716

1. Hồng Sơn Helper

- Mình xin đóng ghóp một số chức năng mới với toàn thể gia đình VDS là 4rum mình nên thêm một số biểu tưởng hình Troll khi comment thì rất ý nghĩa và đúng với những comment :D. Và ở mỗi comment tại trang cá nhân của mỗi thành viên nên cho hiển thị icon mặt cười nó sẽ tăng thêm phần sinh động hơn. Mình thấy trên các 4rum khác vẫn làm như thế. Ý kiến nữa là 4rum mình nên có phần boxchat ở phần đầu diễn đàn dành cho các thành viên của 4rum hỏi đáp hay chat với nhau. Mình đóng ghóp 3 chức năng này xem ai đồng ý với mình thì cho nhận xét nhé ;)

...
    Hà Bơ thích bài viết này
  2. Nhím xù

Nhím xù Thành viên cấp 2

có boxchat thì vào chỉ để chặt chém => rồi đâm ra cãi vã,.... nói chung k nên có boxchat. lắm chuyện lắm :"<
    DX_Degeneration thích bài viết này
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

3 chức năng bạn nói mình thấy ko có cũng chẳng sao :D
    lienxovn thích bài viết này
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Quy định của 4rum cấm dùng ngôn ngữ vô văn hoá cơ mà. Ai dùng 1 câu cho ra đảo luôn lo gì ;)). Mình ghóp ý như thế ae nào đồng ý thì dơ tay ko đồng ý thì cho tay vào... :))
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Những chức năng mà bạn đưa ra đều chỉ dành cho các forum teen! Hãy qua các diễn đàn lớn như tinhte, voz, ddth,...để xem nhé :)

Còn đây là forum về design!
    DAO THI ANH TUYET, tienhoang195Nhím xù thích bài viết này.
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Cái biểu tượng Troll thấy đc anh ạ ;;)
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chỉ dùng emo mặc định của Yahoo thôi :)
  8. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

Like vì tinh thần dám ngĩ dám nói ! Nhưng mình thấy không ổn đâu bác ak ! Chắc chắn sẽ có nhiều ng dùng troll để spam bạn ak !
  9. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

đóng góp chức năng check chính tả, ai viết sai chính tả thì ban 1 tuần cho nhớ :D
  10. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

chữ góp cũng ghi cho sai :-< ko phải soi mà là tiêu đề nó đập vào mặt.
    vote emo yahoo quen hơn.
  11. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

càng đơn giản càng tốt. không thích màu mè hoa lá hẹ =)) =))
  12. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Xem ra pic này của mình bị các bác cho ăn gạch ghê nhỉ ^^. Đấy là tuỳ thôi còn Ad lẫn các bạn ko thấy hay thì thôi. Mình chỉ đóng ghóp thế thôi :D.
  13. Mit To Lo

Mit To Lo Thành viên cấp 2

Mình nghĩ VD càng đơn giản càng tốt, diễn đàn học tập về design thì ko cần quá cầu kì như mấy diễn khác, càng đơn giản, càng tinh tế
  14. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Đồng ý cái ý tưởng emo phong phú :D Tại thấy nhiều bạn dùng emo ngoài rất thú vị. Còn mình thấy k cần boxchat. Lượng nhiều 4rum rồi, mình thấy 4rum này mình thường xuyên ghé lại nhất vì cách sắp xếp đơn giản, dễ sư dụng :D
  15. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Mình nghĩ nếu quan tâm đến thiết kế thì bạn sẽ biết câu "Simple is the best"
  16. TylerKid

TylerKid Về hưu

vote ko mở box chat :v
  17. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Vấn đề này bàn nhiều ròi,không phải lập top nữa, :D
  18. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Mình có 1 thói quen, thấy Forum nào mà có Chat Box thì không bao giờ mình tham gia. Hầu hết mình thấy nó chỉ là nơi để spam, quảng cáo, nói những chuyện chẳng ra đâu vào đâu, phù hợp cho các Forum trường, lớp, for teen, không cần thiết đối với 1 diễn đàn về design :)
    Biểu tượng thì có lẽ cũng đủ rồi. Cảm xúc thể hiện ở lời nói chứ đâu qua mấy icon.
    hanh_demon thích bài viết này
  19. qn20

qn20 Thành viên cấp 1

không cần chatbox đâu .. tốn lưu lượng lại thêm phiền

Ủng hộ diễn đàn