Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Fire Frame full psd

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi Nhocs, 10/11/12.

Lượt xem: 10,865

1. Nhocs Thành viên cấp 1

...
    KG2VN, zero08611, Nguyễn Mạnh Thắng4 người khác thích bài viết này.
  2. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

tem chủ thớt \m/ đẹp :x
  3. ticket

ticket Mới đăng kí

mediafire ko down dc nhi !?
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ở đây không có văn hóa tem bạn nhé. Lần sau làm ơn cmt có tính xây dựng 1 chút.
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Để ý 2 bài post của bạn chủ thớt đều có link MF ko down đc, nó báo "Archive is Encrypted or Password Protected". Mình nghĩ bạn nên khắc phục thay vì post xong bỏ đó!

Thứ 2 mình hi vọng đã mang share lên đây thì ko đặt cái pass để PR web như thế kia?

Chia sẻ là rất hoan nghênh, nhưng chia sẻ kiểu này có thể bạn sẽ bị xử lý đấy :)
  6. Nhocs

Nhocs Thành viên cấp 1

Tại mình là admin web đó, vì up bên forum mình thấy hay nên mang wa đây share, đã check các link đều down bt, do lần trước vướng bản quyền nên tk MF mình bị xóa hết nên sau này mình mới để pass! Và bấy giờ theo thông báo mới nhất của MF thì các file đặt pass muốn download unlimited cần 1.5$/ tháng , đây là quy đinh mới, mình cũng up cả link mirror
    Thông báo MF
    Nếu các bạn thấy khó chịu thì thôi vậy! Bác ad cứ del 2 bài share của mình cũng dc!

Thanks!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn