Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Gà đú đởn up ảnh Manip

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi RoseZ, 28/4/13.

Lượt xem: 4,493

1. RoseZ Thành viên cấp 1

Mình cũng mới động vào Photoshop CS6 mấy ngày, đây cũng là lần đầu tiên mình bỏ vài tiếng đồng hồ ra ngồi cặm cụi pts sau khá nhiều năm (3 hay 4 gì đó ^_^) nên võ công có 10 phần thì chắc chỉ còn nửa phần, bức ảnh này mình nổi hứng sau khi xem hình cái vịnh gì đó của Mexico trên fb của vietdesigner
    [​IMG]Trước đây cũng chưa thử động vào các tut manip hay thử làm manip bao h nên chắc chắn là mình còn rất gà, anh em vào xem và góp ý nhé :)
    Đây là tác phẩm final :)

Stock :

...
    SuperGấu, TONE.RsGooner Designer thích bài viết này.
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

mình thấy cái lâu đài và cái hòn đảo nho nhỏ đó, cây cỏ hoa lá ghép vô nó không được hòa hợp . chúc vui vẻ
  3. SuperGấu

SuperGấu Thành viên cấp 2

theo mình thì mình thích pic 1 hơn :D
    dù sao bạn làm rất đẹp
    ủng hộ :))

Ủng hộ diễn đàn