Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giới thiệu trang Rao vặt miễn phí trên Toàn Quốc - Raovat247.com.vn

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi tuvankhanh2007, 16/11/14.

Lượt xem: 1,853

1. tuvankhanh2007 Mới đăng kí

Giới thiệu trang Rao vặt miễn phí trên Toàn Quốc - Raovat247.com.vn

* Bạn muốn đăng tin quảng cáo?

* Bạn muốn đăng tuyển dụng?

* Bạn muốn tìm kiếm việc làm nhanh?

* Bạn muốn mua bán sản phẩm của bạn?

* Bạn muốn website/forum của bạn được nhiều người ghé thăm?

* Bạn muốn rao/đăng tin cả ngày mà không mất phí.

Những yếu tố trên Raovat247.com.vn chúng tôi có thể đáp ứng cho các bạn, nếu như các bạn ghé thăm và ủng hộ website của chúng tôi ngay trong hôm nay.

Với phương châm mang lại cho các bạn thêm một kênh thương mại điện tử miễn phí, hiệu quả, tháng 9/2014 website Rao vặt miễn phí hiệu quả đã ra đời.

Đến với Rao vặt miễn phí hiệu quả bạn sẽ:

1. Dễ dàng tạo tài khoản một cách nhanh chóng, miễn phí, không cần kích hoạt tài khoản.

2. Đăng tin rao vặt không giới hạn số bài, up tin hoàn toàn miễn phí.

3. Website hoạt động ổn định và nhanh giúp bạn tiết kiệm thời gian.

4. Giao diện đơn giản thân thiện và dễ sử dụng.

Hơn thế nữa,bạn có thể truy cập Rao vặt miễn phí hiệu quả ngay trên điện thoại di động của mình để đọc, đăng và up tin một cách nhanh chóng và tiện lợi.

Chúng tôi tin rằng sẽ mang đến cho người dùng một kênh thương mại điện tử hiệu quả và nhanh nhất Việt Nam. Hãy cùng trải nghiệm các dịch vụ chỉ có tại Rao vặt miễn phí hiệu quả nhé !

...
  2. bachthien

bachthien Banned

Rất hay
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn