Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Girls Ngoại Ngữ ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi meodoremon, 28/5/13.

Lượt xem: 7,096

1. meodoremon Thành viên cấp 2

Photo & Retouch | Meodoremon
    e mới chụp choẹt vs blend đc vài tấm nên giờ mới dám mò sang đây post bài. các thím cho xin tí comment nhé. tks ạ! ^^

và đây là cái mẹt của em ạ :">

bonus :D

...
  2. eridani

eridani Thành viên cấp 2

:x
    ảnh qua chỉnh sửa không tin định lừa ae à:))
  3. ktscongtran

ktscongtran Thành viên cấp 2

Pic 1 mũm mĩm quá hị.. :D
  4. Trần Trọng Phong

Trần Trọng Phong Thành viên cấp 2

Vo Hoang Bac thích bài viết này
  5. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

:x dễ thương.... dễ iu ^_^
    Hồng Sơn thích bài viết này
  6. Hoàng Long Nikon

Hoàng Long Nikon Thành viên cấp 2

Hình của chủ thớt là mặt trên hay mặt dưới vậy :">
  7. TíPro

TíPro Thành viên cấp 1

má ơi , ảnh trong mà màu đẹp quá xá luôn, mịn kinh dị, nhìn thấy thích rồi .
    Rất thích tấm đầu và cuối ;)
    HnDavidesmeodoremon thích bài viết này.
  8. kevin198788

kevin198788 Thành viên cấp 2

:) mod xinh quá ...yêu mất em đầu tiên rồi T.T
  9. Bacvo

Bacvo Thành viên cấp 3

mặt của em................hơi bị tươi ah :x
  10. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

:x:x:x toàn hot girl thui :">
  11. meodoremon

meodoremon Thành viên cấp 2

12. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Cho mình font chữ vs :D
  13. changtraihaiduong

changtraihaiduong Thành viên cấp 2

Tấm đầu nét xuýt đứt tay ^^
    Chụp bằng gear gì vậy bạn?:D
  14. anhyeuchu

anhyeuchu Thành viên cấp 1

Pic 2 nhìn giống con bạn mình qúa.
    Zuly thích bài viết này
  15. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

meodoremon ơi, Cô gái trong tấm hình thứ 2....hú...hú..:(( :(( :(( :((.. Chuột đi tìm cô ấy đã lâu, ko biết bây giờ cô ấy đang ở đâu. Cách đây 4 năm, Chuột có ra Hà Nội công tác.Sau khi làm xong việc, mình lang thêm phố đêm ở Hà Nội, ai ngờ bị lạc đường, khi đang chưa biết gọi ai thì bị 3 thằng cô hồn các đảng móc túi. mất hết ví,tiền, điện thoại, đang bơ vơ giữa đất Hà Nội xa lạ thì vô tình mình gặp cô bé ấy.cô bé giúp đỡ mình, cô ấy cho mình ăn, cho mình ngủ nhờ 1 đêm. Sau đêm định mệnh ấy, mình cũng tìm thấy lại đường về khách sạn công ty, nhưng mih lại lạc mất người con gái hiền lành, tốt bụng, dễ thương đã giúp mih. Sau này mình có ra Hà Nội thêm nhiều lần nữa, quay về cái khách sạn đầy kỉ niệm đó, nhưng vẫn ko bao giờ tìm được bóng hình người con gái ấy.
    Mèo à, 4 năm đã qua, mình ko lúc nào ngưng quên hình ảnh , nụ cười của cô gái đã giúp đỡ mình ngày nào. Mèo có thể cho mình xin số điện thoại của người con gái có bóng dáng thiên thần đó đc ko. Mình chỉ muốn nói 2 từ "cảm ơn" thôi. :-s:-s
    Công đức của mèo mình sẽ nhớ tới suốt đời, rồi đây xã hội, nhà nước, chính phủ vs đảng sẽ ghi danh Mèo vì đã giúp chúng mình gặp lại nhau sau bao năm xa cách ngìn trùng. Mèo sẽ là con chim xanh trên bầu trời tại thiên đường Việt nam ta, là vì sao sáng chói vinh danh cùng các anh hùng . CHo mình số điện thoại, Mèo nhé.
    ôi, nỗi nhớ không nguôi về đêm định mệnh :(( :(( :(
    milanolx9999, nolove2208, trungsuper3 người khác thích bài viết này.
  16. Hoàng Long Nikon

Hoàng Long Nikon Thành viên cấp 2

meodoremon à mà remove cái bonus cầm guitar rồi à :)) thế thớt tóc vàng đeo kính đen hay tóc nâu đỏ đeo kính gọng đen ;)) :">
  17. nguyenquynhvt

nguyenquynhvt Thành viên cấp 2

18. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Thấy bạn nháy nữ này quen quen, hình như là đi chụp gặp ở đâu đó rồi
  19. meodoremon

meodoremon Thành viên cấp 2

@
    Hoàng Long Nikon bỏ đi cho khỏi nhầm thớt là đứa nào. có 1 đứa thôi đấy còn j =))
    HnDavides thích bài viết này
  20. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Đi chết đây :x
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn