Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ download] Xin phần mềm CameraRAW full

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi minhry, 17/4/14.

Lượt xem: 1,931

1. minhry Thành viên cấp 1

Em muốn download CameraRAW mà chẳng thấy ai có bản full toàn bản patch update :(
    MOng mọi người giúp đỡ ạ .. hay phần mềm làm da, cân sáng trước khi blend cũngdđược ạ .. cám ơn mọi người :)

...
  2. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

CameraRAW là phần mềm tích hợp trong PTS từ phiên bản CS6 trở đi( hình như là vậy :3) . Bạn chỉ cần cài đặt PTS là có thôi . Còn muốn phiên bản mới nhất thì có thể cập nhập trực tiếp từ adobe. Cơ mà phải cờ rắc thành công PTS thì mới update nhá :)
  3. minhry

minhry Thành viên cấp 1

siukoi em tải bản cs6 portable trên vietdes nè ... không thấy anh ạ
  4. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

Bản portable thì mình không biết sao . Lúc trước cũng dùng bản CC portable lúc cài đặt có phần lựa chọn cài đặt CameraRAW ở trong đó . Còn nếu không co thì nên dùng bản cài đặt . Tốt hơn , dễ dàng update những tính năng mới hơn :)
    minhry thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn