Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em cái xoá hình bạn bên cạnh + room lên mà không vỡ hình với, em bị mất ảnh gốc rồi

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Sơn Ngố, 16/12/12.

Lượt xem: 2,781

1. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Ơ kìa :)) E đùa thôi, đấy là em gái e chơi, có tình yêu đẹp r. Các thánh FA k xơ múi đc j đâu :))
    Cái trường hợp chính là chị ý thì e xin =)) Cái avt là mặt em và em k xinh đc như em nó :))
    Shenvi thích bài viết này
  2. Sơn Ngố

Sơn Ngố Mới đăng kí

đừng manh động :">
  3. Sơn Ngố

Sơn Ngố Mới đăng kí

đùa chứ, e cũng FA từ lớp 8 đến h :))
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Phóng to nó cũng có mức độ,.có giới hạn thôi bác,.ảnh thì nhỏ đc tí mà nếu zoom tầm lên 400x400 thì là đã mờ rồi cho dù dùng Ptzoom,.nếu mà đòi tầm 400 trở lên thì có lẽ ko nhận dạng ra mặt 2 bạn đâu,.cái gì cũng có giới hạn mà...thà là ảnh tầm khoảng 700x700 mà zoom lên 1000x1000 thì còn đỡ,.chứ ảnh vừa kém chất lượng lại còn nhỏ đc tí,.làm ava đi bác.
  5. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Hờ hờ ai biết đx... giấu mẹt thế kia cơ mà :))
  6. Sơn Ngố

Sơn Ngố Mới đăng kí

các bác giúp được đến đâu thì giúp :">
    hihi cảm ơn luôn nha:like:

Ủng hộ diễn đàn