Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Bác nào có ý tưởng để xóa chi tiết thừa trong bức ảnh này giúp em với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi TuanVuKT, 18/12/12.

Lượt xem: 2,141

1. TuanVuKT Thành viên cấp 2

Tình hình là có bà chị nhờ sửa xóa hộ người sau mod trong ảnh. Nhưng khó khăn thay là e mới xóa được mỗi đoạn trên đoạn dưới cánh tay khó quá. Bác nào có ý tưởng giúp xóa hoặc che phần đó góp ý giúp e với.
    Stock

Em xóa được đoạn trên cánh tay.
    Bác nào giúp em với. Xóa người đằng sau chuẩn hơn càng tốt. (Đừng troll tội nghiệp em!)
    Em cám ơn các bác!

...
  2. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Người mà gọi là rác :|
    TuanVuKTkesitinh_ks thích bài viết này.
  3. conduong

conduong Banned

lại rác, chuẩn bị ăn tạ>:P
  4. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

Những thứ không cần thiết trong ảnh mà muốn xóa bỏ đi thì mình gọi vậy mà. Chắc từ e dùng chưa chuẩn. Tks bác
  5. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Mình góp ý thui...tại có lần có bạn nói zạ bị ăn gạch rùi :D
    TuanVuKT thích bài viết này
  6. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Đã ít nhất 2 lần tương bê tông vô thẳng mặt cho 2 bạn gọi người là rác... và lần này là thành phần thứ 3, thế giờ thíc đá, gạch, hay bê tông nào...
    Bạn phải gọi là chi tiết thừa chứ ko được gọi là rác, cứ thử đặt địa vị vào bạn bị người khác gọi là rác xem bạn có chấp nhận được không, pm mod hoặc min sửa dùm đi...
    TuanVuKT thích bài viết này
  7. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

Tks bác chỉ giáo. Đã sửa. Còn tiêu đề nhờ mod sửa giùm. Dạo này e bận quá ít onl chưa cập nhật thông tin. Bác có ý tưởng gì giúp e ko?

Ủng hộ diễn đàn