Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Lỗi save ảnh động khi chọn save for web trong photoshop cs 6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Shin_2011, 27/8/14.

Lượt xem: 3,161

1. Shin_2011 Thành viên cấp 2

Xin chào ! Mình có vấn đề muốn hỏi về việc làm ảnh động trong photoshop , mình chỉ mới tập làm và làm theo các hướng dẫn trong những video của người khác ( cùng dùng chung photoshop cs 6 ) , nhưng khi mình chọn save for web để lưu cho nó thành đuôi GIF , mình trên video thì nó hiện ra khung save for web ( 100% ) nhưng nó lại hiện lỗi Erro : The operation could not be completed . Access id denied . Mình đã tìm cách giải quyết nó trên google cũng như trên vietdesigner , nhưng vẫn không tìm được cách giải quyết nên mạo muôi nhờ các bạn giúp đỡ . Không biết là do máy , do mình làm sai ở bước nào hay do photoshop có lỗi ??? Xin cảm ơn .

...
  2. Shin_2011

Shin_2011 Thành viên cấp 2

Em đăng nhầm box , nhờ admin chuyển hộ box sang Hỏi đáp - xin xỏ - Thảo luận về photoshop hộ với :)
  3. Bùi Ngọc Thiết

Bùi Ngọc Thiết Mới đăng kí

em cũng bị như bác nè mà em cũng chưa khắc phục lỗi này được
  4. Kimmin

Kimmin Thành viên cấp 1

Dùng bản quyền đi
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bản quyền cũng chả liên quan!

Ủng hộ diễn đàn