Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help - Lỗi cài đặt lighting room

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi lehuudung_92, 26/9/13.

Lượt xem: 2,917

1. lehuudung_92 Thành viên cấp 1

Máy em dùng win xp32 bit, pts cs6.. đã thử cài nhiều bản LR mà nó vẫn báo lỗi này.... Các bác chỉ dùm em :3 :3

...
  2. KellBin

KellBin Thành viên cấp 2

Lightroom 5 không cài được cho win xp bạn nhé
    lehuudung_92 thích bài viết này
  3. lehuudung_92

lehuudung_92 Thành viên cấp 1

Vậy bản nào vậy bác... cho e xin link với.. lần đầu dùng LR chưa bít gì.. :3
  4. mrbean

mrbean Mới đăng kí

từ win 4 trở lên k hỗ trợ vs win xp đâu bác ạ..e cũng đang dùng lr 3 thôi..bác dùng win xp thỳ tải lr 3 trở xuống nhé
    lehuudung_92 thích bài viết này
  5. lehuudung_92

lehuudung_92 Thành viên cấp 1

6. Rollingdesign

Rollingdesign Thành viên cấp 2

Tốt nhất nếu dùng LR thì bạn dùng win 7 đi :)
  7. KellBin

KellBin Thành viên cấp 2

Bạn muốn dùng tất cả các bản Lightroom thì cài win 7 thì được tuốt
  8. pham trong nghia

pham trong nghia Mới đăng kí

Mọi người cho mình hỏi cái này nhá...cái lightrom của mình lúc đầu download 1 ảnh có đuồi arw về blen màu thử thì mở được ,xong xóa ảnh đi vào lại thì mở ảnh đấy lên không được nữa...:((

Ủng hộ diễn đàn