Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help me!] photoshop cs3 của mình bị lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Wind Daisy, 10/5/14.

Lượt xem: 2,841

1. Wind Daisy Banned

[ Đáng lý mình phải chụp hình lại cho mọi người xem nhưng nó không chụp được nên mình dành viết ra vậy mọi người thông cảm]
    Cả nhà xem giùm sao mấy bữa trước còn dùng được giờ thì mở lên nó cứ hiện cái bảng có chữ như thế này
    The instruction at ''0x4ec7edde'' referenced memory at ''0x000003f8''. The memory could no be ''read''.
    Click on OK to terminate the program
    Click on CANCEL to debug the program
    - Mình bấm nút nào nó cũng tắt. Mình đã xoá, khởi động lại máy rồi tải lại mà cũng không được. Ai biết cách nào mở lên được chỉ mình với ạ. Cảm ơn mọi người!

...
  2. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Lỗi bộ nhớ ram của máy. Còn cách khắc phục thì có nhiều cách, mình không phải dân IT đích thực nên cũng chả biết hướng dẫn sao cho đúng. Chờ mấy đồng chí bên IT vào khắc phục cho.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn