Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help]Thiết Kế Logo đơn giản

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi Nguyễn Đình Đạt, 12/10/13.

Lượt xem: 3,854

1. Nguyễn Đình Đạt Mới đăng kí

Em mới mở shop quần áo tên xitrum định làm cái logo mà thấy khó khăn qua. Mấy hôm mò mẫm trên mạng thấy cái logo này đẹp quá. Mà dở ở chỗ là không biết làm 2 cái chữ X với T lồng vào nhau như thế . Bác nào biết làm có thể giúp đỡ em được không ạ cho 2 chữ X với T lồng vào nhau.Còn ở trên là tên xitrum dưới là chữ shop. Em xin cảm ơn rất nhiều. Logo của người ta đây ạ[​IMG]

...
  2. ohyeah

ohyeah Banned

Với một chi phí vừa phải sẽ có nhiều người thực hiện việc bạn KHÔNG THỂ LÀM ĐƯỢC này
    Nguyễn Đình Đạt thích bài viết này
  3. khang0238

khang0238 Thành viên cấp 2

first come first ser
    Nguyễn Đình Đạt thích bài viết này
  4. Nguyễn Đình Đạt

Nguyễn Đình Đạt Mới đăng kí

5. shinichidang

shinichidang Thành viên cấp 2

Cho cái giá thì mọi thứ sẽ đơn giản hơn, tuy đơn giản nhưng để làm được như thế thì các designer cũng phải mất một thơi gian học hỏi đấy, nên ko có chuyện nhờ thiết kế đâu.
  6. Nguyễn Đình Đạt

Nguyễn Đình Đạt Mới đăng kí

shinichidang
    Ok 1 người nói đủ rồi bác :). Em hiểu thời buổi thị trường rồi
    Goal Posiedon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn