Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách khử mắt đỏ do mở đèn flash khi quay video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Phan Thúy Dung, 12/2/16.

Lượt xem: 2,015

1. Phan Thúy Dung Mới đăng kí

Tôi lỡ mở đèn flash khi quay video nên mắt bị đỏ. Tôi không phải người giỏi giang hiểu biết nhiều nên mong mọi người hãy giúp đỡ tận tình hướng dẫn chi tiết.
    Đây là đoạn video Tết tôi quay gia đình mình, nó rất quan trọng với tôi, rất mong được mọi người giúp đỡ và cảm ơn mọi người rất nhiều!

...
  2. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

khử thì không thể. Chỉ có cách làm giả thôi nhưng cái này cần trình độ chuyên môn cao đi sâu vào hiệu ứng. Và nếu có làm thì mình nói thật: Với phim ảnh thì hay ho, còn nếu làm để kỉ niệm thì trông giả tạo lắm. Còn nếu bạn vẫn nhất quyết làm thì mình cho xem vài video hướng dẫn.

Đây là họ hướng dẫn thay mắt cho phim ảnh. Còn với kỉ niệm thì bạn nên lấy mắt người thật để thay thế vào khi làm.

Ủng hộ diễn đàn