Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách XÓA âm thanh trong máy tính

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi vuvandung93, 14/3/16.

Lượt xem: 1,765

1. vuvandung93 Thành viên cấp 2

Chẳng là mình với ông a ở cùng phòng, mình dùng laptop.. ông ý thì dùng máy bàn. Ban ngày thì ông ấy đi làm, cứ Trưa về thì lại mở nhạc, xem phim... mở loa to. Mình không tài nào ngủ đc, đã nói nhẹ nhàng bao nhiêu lần rồi nhưng vẫn không đc.
    Cuối cùng mình đã nghĩ cách làm sao để tắt cái Loa đó đi... mình đã xóa driver âm thanh đi rồi, nhưng cứ khởi động lại máy thì nó lại tự update, rồi nó lại nói như thường..
    Vậy mọi người đi qua có ai biết cách nào mà tắt vĩnh viễn đc cái Loa đấy đi thì chỉ giúp mình với.
    - Chứ giờ cất Loa đi không đc, thao ra cũng không xong... mình nghỉ chỉ còn cách thay đổi cài đặt trong máy tính... mong mọi người giúp đỡ... thanks

...
    thinhtk thích bài viết này
  2. BlackStorm

BlackStorm Thành viên cấp 1

Bạn mở cái loa ra xem có cái dây nào ko thì cắt đi :v
  3. vuvandung93

vuvandung93 Thành viên cấp 2

thật sự rất là buồn khi phải động chạm đến phần cứng... mà cũng một phần nữa ông ấy lại là thợ điện. Chỉ có chỉnh trong may tính thôi.. vì ông ý cũng tờ lờ mờ lắm
  4. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Dọn đi chỗ khác ở = done
  5. kehuydiet

kehuydiet Thành viên cấp 2

Rất đơn giản bạn lấy kim đâm xuyên giữa hai sợi dây nguồn - thế nào thằng chả cũng ...bùm ... đi ngủ thôi... ( nhớ cúp điện rồi làm nhé... )
  6. vuvandung93

vuvandung93 Thành viên cấp 2

thôi pó tay.. dùng netcut vậy

Ủng hộ diễn đàn