Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi hơi ngu] Có nên upload bộ Xiuren.com Stock Photos Collection 2014 - 11.7GB cho ae không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Lưu Hoàng Kiếm, 12/6/14.

Lượt xem: 3,776

1. Lưu Hoàng Kiếm Thành viên cấp 2

Xiuren.com, Luvian,... quá quen vs anh em trên VDS rồi. Quá trời bác share stock chất lượng luôn. Và đc ae ủng hộ nhiệt cmn tình

Hiện tại em cũng có 1 bộ stock siêu chất lượng, size 2400 x 3600 tất cả các hình. Bộ stock này hoàn toàn ko có Mixed size. Đây là bộ stock được 1 thằng bạn chép cho, tự nhiên đang tìm file thì thấy trong ổ cứng. Tên Folder là Xiuren.com Stock Photos Collection 2014

Ngoài ra còn có cái HOT nữa là VIDEO Xiuren.com, bao gồm đủ thứ các thể loại các em ấy thể hiện, tạo dáng chụp ảnh trước ống kính. Gồm có 5 Video ngắn FULL HD 1080p

Tổng cộng Video + Stock là 11.7 GB.

Có nên up cho ae hay ko? e up có bị gọi là đua đòi theo các pác kia ko :((. Có bị gọi là tuyên truyền zăn hóa phẳm đầu trụy ko :(

Các pác cho e ý kiến, e ko câu like hay câu comment nhé. Nhưng nếu có người ủng hộ thì sẽ có bài viết mới bao gồm REVIEW toàn bộ và chia sẻ link cho ae. Hic e review 11.7GB cũng đuối lắm chứ chẳng chơi :(

P/s: còn 1 tháng nữa nộp đồ án tốt nghiệp mà ngứa tay post bài :))))

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/6/14
    NamHoang, Vũ Vật Vã, Jos Skeleton1 người khác thích bài viết này.
  2. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Ủng hộ nhiệt tình bác Lưu Hoàng Kiếm Up, đang tim 2014 , Up bo nay nua roi chuyen tam tot nghiep nha bác
    Jos Skeleton thích bài viết này
  3. Vũ Vật Vã

Vũ Vật Vã Thành viên cấp 2

Up đê bác êi ;)))
  4. bum90

bum90 Thành viên cấp 2

từ ngày tham gia vds mắt cứ suốt ngày tăng số
    thôi thì nó đã tăng thì bác up luôn đi cho nó tăng 1 thể ạ
  5. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

up up up up up up up up up up up =P~=P~=P~=P~=P~
  6. TungfLee

TungfLee Thành viên cấp 2

Đang có foler Xiuren, tuigirl 2014 1,7 GB - và Xiuren mini pack 1,81GB đây :-?
  7. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Hỏi nhìu quá :">
  8. Lưu Hoàng Kiếm

Lưu Hoàng Kiếm Thành viên cấp 2

ê check lại rồi mấy pác, 2013 not 2014, h sao có up ko :(. Nó đặt 2014 tưởng 2014 chứ
  9. lovewave

lovewave Mới đăng kí

10. nh0krico

nh0krico Mới đăng kí

Up đê bác ơi :))
    hóng link =))

Ủng hộ diễn đàn