Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi lỗi Corel draw x6 or x7 không tạo được file hay mở file .cdr trên win 8.0

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi heoconyeucarot, 26/1/15.

Lượt xem: 3,183

1. heoconyeucarot Thành viên cấp 2

Hi mọi người.
    Dạo này mình dùng corel draw x6 hay bị lỗi trên win 8, mình không sao "mở được file corel" hoặc "tạo 1 file mới". (Dạo trước mở dùng trên win 8 vẫn bình thường nhé)
    Mình đã cài đi cài lại corel draw x6 rồi đến cả x7 mà cuối cùng vào phần mềm mở tạo file mới thôi mà cũng xoay tròn tròn mãi, cuối cùng hiện ra lỗi "coreldraw x6 hoặc x7 is not repongding".
    Có bạn nào đã từng bị trên win 8 x64 như mình không chỉ cho mình cách sửa lỗi với? hoặc có ai biết cách khắc phục không chỉ giúp mình với!
    Tks mọi người nhé!

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn