Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Lỗi PTS CS6 và PTS CC trên Win 8

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi k3n.al0ne, 15/9/13.

Lượt xem: 2,771

1. k3n.al0ne Thành viên cấp 1

Time trước thì xài rất OK 2 CT này ..nhưng sao bây giờ dùng Brush kéo 1 đường thẳng thì ko dc.. chĩ hiện dấu . . . như hình :(
    vs đề Alt + lăng chuột để zoom ảnh nhưng vẫn không được :( các bác biết tại sao ko nhĩ :(
    GIúp em với

...
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Có chăng bạn đã set up trong phần brush... thử reset lại công cụ pts xem.
  3. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Trường hợp của bạn có 2 khả năng:
    Thứ nhất: bạn vào Photoshop bấm Ctrl +K và tích vào dòng "Zoom with Scroll wheel" từ nay bạn lăng chuột để zoom lớn nhỏ hình không cần bấm thêm phím alt
    Thứ 2: Photoshop của bạn đã bị lổi,bạn dùng phần mềm gỡ bỏ triệt để và sau đó cài lại photoshop thì Ok thôi!
    Ở đây mình có link down Photoshop cc bạn cần thì kéo về :
  4. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Rết lại cả phàn mềm đi bạn :-H:-H
  5. k3n.al0ne

k3n.al0ne Thành viên cấp 1

Đã thử 2 cách của bạn Đoilơ ViệtDesigner andyleca nhưng vẫn ko dc...còn phần zoom thì ok... chắc cài lại win :( chứ mình gỡ CC ra rồi cài CS6 vào ko dc lại gỡ CS6 cài CC vẫn ko dc :( mình gỡ bằng your uninstaller í ... mà vẫn ko ăn thua gì

Ủng hộ diễn đàn