Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi ngu ? khó khăn với brush

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kwonlupi, 2/10/16.

Lượt xem: 1,658

1. kwonlupi Thành viên cấp 1

Tình hình là từ hôm qua tới giờ cái brush của mình nó làm sao ấy các bác ạ, mọi lần click brush sau đó vẽ được 1 nét dài ngoằng, các nét đều nhau theo hướng click chuột, mà chẳng hiểu sao, sáng nay em dậy bấm vào brush vẽ mà nó chỉ hiện lên đúng 1 điểm, thực hiện di chuột, bấm alt shifft các kiểu mà không ăn thua, có cách nào để thằng brush của em nó về như cũ không ? chứ giờ vẽ mà nó chỉ hiện lên có mỗi một điểm vẽ thì mệt lắm :(

...
  2. kwonlupi

kwonlupi Thành viên cấp 1

nhờ mod xóa giùm bài nhé, tớ gỡ ra cài lại rồi, acay quá, nhiều filter cài rồi mà giờ phải cài lại hết
  3. drax

drax Thành viên cấp 4

gỡ chưa, chắc do phím cap lock bật, hoặc do bấm nhầm phím tắt kích hoạt chế độ brush thành như thế. khi đó brussh sẽ như thế này này:

Hồng Sơnkwonlupi thích bài viết này.
  4. kwonlupi

cái này mới đó bác, để em thử xem
  5. kwonlupi

Chính xác lỗi rồi, cảm ơn bác nhiều nhá

Ủng hộ diễn đàn