Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về camera raw trong PS

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tranquochung, 13/12/14.

Lượt xem: 2,250

1. tranquochung Mới đăng kí

Em mới nghiên cứu dùng Camera raw trong PS nhưng không hiểu rõ những thông số điểu chỉnh trong đó có ý nghĩa gì và các bước điều chỉnh các thông số thế nào. Bác nào rành hay đã từng thấy clip hướng dẫn cụ thể đâu đó thì share em với. Thanks các bác.

...
  2. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Nhà bạn có máy tính và kết nối mạng đúng không? Youtube nhiều vô số, bạn tìm down bộ hướng dẫn của bác Dương Trung Hiếu ấy, khá là bổ ích nhưng cái camera raw làm nhiều thì quen thôi, camera raw trong photoshop cc được tích hợp vào bộ lọc filter điều chỉnh qua lại rất hay, giao diện tab ngang gọn hơn litroom, chức năng không khác gì Lr mà nó lại có nhiều cái hay hơn, gắn liền pts luôn.
    tranquochungmt-Orange thích bài viết này.
  3. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

4. tranquochung

tranquochung Mới đăng kí

em cũng đang dùng bản cc. mới dùng nên chưa biết nhiều lắm. cảm ơn các bác nhé.
    kubeongay thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn