Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hưởng ứng phong trào "sen &girl"

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thanh lam vo, 18/6/14.

Lượt xem: 2,109

1. thanh lam vo Thành viên cấp 2

Dạo này lướt web đâu đâu cũng thấy "sen vs girl" trời lại mưa nên cũng tập đua đòi
    trình kém nên để trắng đen che khuyết điểm.... :">:">:">:">
    nguồn ảnh 247PLUS.NET(tác giả chụp là ai thì mình chịu)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/6/14
    Phạm Hữu Dư, nuhoang0204Hồng Sơn thích bài viết này.
  2. Don.aquile

Don.aquile Thành viên cấp 2

Chắc chắn là ảnh bạn chụp chứ ?

Nếu ko phải, xin đừng tùy tiện sửa ảnh của người khác :D
  3. thanh lam vo

thanh lam vo Thành viên cấp 2

ko phải ảnh của mình chụp ,mình chỉ thêm mưa vào thôi. Để mình bổ sung nguồn dc chứ. còn nếu vẫn ko dc thì xóa bài dùm mình.:):):)
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/6/14
  4. Don.aquile

thanh lam vo : Mình có quyền gì mà xóa đâu :D. Chỉ là hỏi thế thôi, tôn trọng tác quyền của tác giả 1 chút ấy mà, vì mình thấy loạt ảnh này xuất hiện trên mạng nhiều lần quá :D
  5. thanh lam vo

HI.mình cũng thấy ảnh này trên mạng nhiều, cũng ko thấy tác giả,nên mới bỏ qua. các bác tha tội cho em.:(:(:(
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:) làm cho vui thôi :) sao lại nghiêm trọng vậy :-?
  7. Don.aquile

Mình nghiêm trọng gì đâu nhỉ @@, chỉ là hỏi thôi mà ?
  8. bandbu

bandbu Thành viên cấp 2

nếu làm mưa, plz thêm vào 1 số chỗ mà hạt mưa chạm vào chứ đừng add 1 lớp mưa giả đằng trước như vậy, đó là kinh nghiệm của mình. Chả ai ngồi dưới mưa mà không bị mưa rơi trúng cả.. bạn hiểu ý mình chứ
  9. nuhoang0204

nuhoang0204 Thành viên cấp 2

dạo này trên mạng toàn ảnh hoa sen. Có ng chụp đẹp thật nhưng có ng thì ăn mặc lố lăng, nghệ thuật chẳng thấy chỉ thấy dung tục.
    P/S: 2`
  10. thanh lam vo

Ủng hộ diễn đàn