Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không hiện ảnh ở 1 số link

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Mai Tú, 29/6/12.

Lượt xem: 2,577

1. Mai Tú Mới đăng kí

Mình là người mới tập photosop nên quan tâm nhiều đến photosop và site nhưng mà bực ở chỗ là rất nhiều link tut và 1 số link ảnh topic mình ko thể xem được ( mặc dù mọi người bảo xem được ) mình không biết nguyên nhân là do đâu :( và rất mong ai đó có thể giúp mình để mình có thết hoạt động thoải mái hơn trong site :x

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái phần ảnh avatar ở chủ đề mới nhất là do bạn này up avatar bị lỗi nên ko hiện ảnh!

Còn link bài viết trên web Việt Designer thì đã test và thấy bt bạn ơi, ko bị die :D
  3. ducpopper

ducpopper Thành viên cấp 1

Những vấn đề này không thuộc lỗi của website bạn ạ.

Nguyên nhân:
    1. Có thể do trình duyệt của bạn không tương thích với server chứa ảnh. Bạn hãy đổi trình duyệt.
    2. Ở Việt Nam có nhiều nhà cung cấp mạng khác nhau, mỗi nhà mạng lại có 1 chất lượng kết nối đến từng server khác nhau bạn ạ. Có thể do mạng nhà bạn
    3. Bạn xóa cache của web và vào lại ( cái này ít xảy ra nhưg cũng nên thử )
    4. Băng thông của server chứa ảnh đã đạt giới hạn cho phép đến nhà mạng của bạn
    Hàn PhongPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  4. Mai Tú

Mai Tú Mới đăng kí

Mình hiện đang sử dụng google chome và mình cũng đã thử IE và firefox đều ko hiện tình trang trên :( có xóa cache nhưng vẫn thế .
  5. ducpopper

ducpopper Thành viên cấp 1

Thế thì mình chịu rồi... Bạn nhờ ai copy link ảnh trực tiếp cho bạn rồi bạn vào là biết ngay
  6. Tiểu Thiên

Tiểu Thiên Thành viên cấp 3

chắc phải đổi trình duyệt thôi, nhiều lúc dùng pc vào diễn đàn cũng bị 2-3 hình ảnh không thể xem như bạn, vào laptop thì lại xem được hic
  7. Ngoc Thach Nguyen

Ngoc Thach Nguyen Thành viên cấp 1

minh thì dung bt, nhưng hiếm lắm cũng co bị trường hợp 1 vài ảnh k chạy đc..như khi mình xem bài "Blend Lang Mạng màu nắng chiêu hoàng hôn" thì có mấy ảnh bên Phải k chạy đc, và khi Save cả Trang lại thì bật HTML lên no cung k hiện hình lun, mặt dù bên File vẫn đủ hình :(
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

VNPT hiện này đang chặn 1 số host ảnh, đó là lí do vì sao nhiều lúc các bạn ko xem được ảnh là như thế đó :)
    Ngoc Thach NguyenMai Tú thích bài viết này.
  9. Mai Tú

Mai Tú Mới đăng kí

Chắc là thế rồi mình đang sử dụng mạng VNPT >"<

Ủng hộ diễn đàn