Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không save được bằng save for web and devides trong photoshop cs3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ngoc426123, 13/4/13.

Lượt xem: 9,724

1. ngoc426123 Banned

Khi ngoc làm một file gif động , đến lúc save thì nó không cho save (save for web and devide...)

nw1.upanh.com/b2.s36.d2/41e04cc9aa431298a129b39b16e6abd8_54813731.error.jpg

mọi người giup với, chưa đủ 20 bài nên không có html:// , mọi người thông cảm thêm vào khi xem hình.
    Thân.

...
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Cái này mình rất ngu, liệu có liên quan gì đến quicktime ko nhỉ.. up hình hộ thôi
    Thấy máy nhà mình vẫn bình thường, ko thì chủ thớt để lại size các chấm và background mình làm cho vầy :D
    Hóng pro vào giúp bác kia ~.~
  3. ngoc426123

ngoc426123 Banned

mình cài quicktime luôn rồi mà thấy nó cẫn màu xám như thế
  4. Kalloween

Kalloween Thành viên cấp 2

bạn thử chỉnh Image -> Mode -> 8 Bits/Channel
  5. ngoc426123

ngoc426123 Banned

đã chỉnh , nhưng vẫn vậy bạn ơi
  6. ngoc426123

ngoc426123 Banned

up up, ai giúp với, đang làm cho forum mà không có
  7. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Máy đang cài Photoshop CS3 Portable hay cài đặt vậy ha ??
    - Máy mình vẫn Bình thường : :">
    .
  8. ngoc426123

ngoc426123 Banned

hix, cảm ơn tất cả mọi người đã góp ý, hiện đã sửa được, càilại pts mới dùng được, bản của mình bị lỗi nên mất cái đó, Mong mod close dùm topic
    Thk .

Ủng hộ diễn đàn