Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Leech file một số host nước ngoài cho ae trong forum

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi nhatminh411992, 20/4/13.

Lượt xem: 3,415

1. nhatminh411992 Mới đăng kí

chẳng là mình có cái acc leech một số file của host nước ngoài như hotfile , fileserver .... mà mình ít dùng nên mình leech cho ae trong forum coi như đóng góp ít cho forum :D , bác nào mún down thì gửi link dưới dạng
    Code:
    http://rapidgator.net/file/9dfed8bb32bd47598a6c6fbcb4cd2ca4/
    , vì mỗi host 1 ngày e chỉ leech dc tầm 10gb thôi nên nếu đủ thì qua ngày hôm qua e mới leech nữa nha :D

...
  2. Nhật Ngô

Nhật Ngô Thành viên cấp 1

chỉ host nước ngoài thôi hả bác :( tính nhờ bác leech giúp cái file fshare :(
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thanks bác công chia sẻ, dù chưa có gì dùng đến, up lên cho anh em nào cần ha :-bd
  4. nevergone

nevergone Mới đăng kí

help! link : turbobit.net/pu4m5farv6wj/Yu-Gi-Oh! 5D’s Tag Force 6.rar.html hoac hitfile.net/ORM0/Yu-Gi-Oh! 5D’s Tag Force 6.rar.html hoac fileom.com/wavf7ta90kod/Yu-Gi-Oh!_5D’s_Tag_Force_6.rar.html

Ủng hộ diễn đàn