Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo cho công ty sản xuất gỗ -sàn gỗ KaKo Flooring

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi namnh94, 21/10/14.

Lượt xem: 4,432

1. namnh94 Thành viên cấp 1

Tay ngang tập tành tham dự freelancer lấy chút kinh nghiệm, em có làm 1 bài dự thi cho công ty sản xuất gỗ - sàn gỗ KAKO Flooring mạo post lên đây xin ý kiến của các bác cho hoàn thiện hơn ạ :D
    Ý tưởng của em rất đơn giản là lưỡi cưa máy + miếng sàn gỗ thôi ( em cứ thấy nó đơn giản thế nào ý @@)
    Hình 1:

Hình 2: Đen trắng
    Hình 3: Cho vào mockup

Cảm ơn ạ! :v

...
  2. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Hình khối bạn tạo ra chưa có thẩm mỹ tốt, màu sắc không được ấn tượng, font chữ thì cũng hơi bình thường quá. Hình ảnh lưỡi cưa nhìn vào người ta sẽ có cảm giác "ghê ghê". Tổng hợp lại có thể nói là chưa đạt.
  3. namnh94

namnh94 Thành viên cấp 1

Cảm ơn bác đã cho nhận xét :D công nhận cái cưa nhiều răng trông hơi bị ghê ~~

Ủng hộ diễn đàn