Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi cắt path bị giật

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Công Bao, 8/5/19.

Lượt xem: 5,718

1. Công Bao Thành viên cấp 1

Em đang xài CC 2017, cắt path bị lỗi giật, cứ đi rồi khựng lại. Đường path không đi trơn mượt như bình thường. Không biết là bị lỗi gì. Có bác nào biết lý do tại sao không ạ?

...
  2. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Chưa hình dung ra cái lỗi ấy luôn đó, có hình ảnh hay clip ngắn thể hiện ra cho dễ hình dung nhỉ
  3. menmen89

menmen89 Mới đăng kí

chắc bị lỗi phần mềm bạn xóa rồi cài lại thử xem sao
  4. Công Bao

Công Bao Thành viên cấp 1

mình đã cài thử bản CC 2018 cũng bị 1 lỗi tương tự khi cắt path
  5. Công Bao

lỗi như này nè
  6. David★Lyn

Có thầy khác gì bình thường đâu, thử với 1 con chuột khác xem cảm giác tay khá hơn ko\
  7. Công Bao

thế ko xài path nhiều nên thấy nó bình thường rồi.
  8. David★Lyn

Cơ bản là không thấy rõ nó bị cái gì khác thường so với máy mình cả, hoặc clip quá mờ ko hiển thị rõ. Dùng app quay màn hình cho dễ nhìn

Ủng hộ diễn đàn