Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi khi cài đặt Adobe full CS 6

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Cậu Út, 31/1/15.

Lượt xem: 2,493

1. Cậu Út Thành viên cấp 1

Không biết sao khi mình cài đặt bộ Full hoặc cài riêng lẽ từng cái đều bị cái lỗi này hiện ra, cả DVD và cả file down trên diễn đàn, anh chị em nào gặp rồi xin chỉ giáo mình với ạ, đang gấp lắm. Cảm ơn mọi người!

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Lỗi này như là đã cài đặt rồi hoặc còn xót cái file nào đó của chương trình chưa được gỡ bỏ nên nó mới như vậy. Bây giờ thớt dùng Revo hoặc Your Uninstaller gỡ sạch toàn bộ ra rồi dùng CCleaner dọn rác cho các ổ đĩa rồi sau đó download bản full cài đặt từ diễn đàn về cài mới hoàn toàn. Nên ngắt internet trước khi thực hiện!
    Cậu Út thích bài viết này
  3. Cậu Út

Cậu Út Thành viên cấp 1

Máy mình cài là mới cài win lại nhưng vẫn bị cái đó, 3, 4 bộ mình down về cài đều bị như vậy luôn.... Mình bấm Ignore thì vẫn chạy tiếp nhưng mà cho hỏi Dù Kun VietDesigner là để v xài nó có bị j k ta
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thỉnh thoảng nó sẽ trục trặc thôi thớt à.
  5. hopthucuaduc

hopthucuaduc Thành viên cấp 2

Nhấn vào Ignore là cài tiếp thôi có sao đâu bạn.
    Đức Phạm
  6. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

cái này thi thoảng cũng gặp & bấm ignore cài bt, nếu bạn cài hok được chắc hỏi lại bạn adobe hay Windows xem
  7. Cậu Út

Cậu Út Thành viên cấp 1

OK...mình bấm Ignore và cài bt, nhưng mà sợ nó bị j thôi...hehe
    Cảm ơn ae đã quan tâm
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn