Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lương cho designer làm chỉnh sửa ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi vkhu, 2/3/15.

Lượt xem: 2,152

1. vkhu Thành viên cấp 1

Cho mình hỏi tí, 1 designer làm chỉnh sửa ảnh chụp thành dạng epic kiểu như thế này thì lương nên là bao nhiêu một tháng ạ?

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/3/15
  2. vkhu

vkhu Thành viên cấp 1

Sao mộ miếc đào loạn xạ mà cái thớt mới toanh của em đìu hiu vậy các bác T_T
  3. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Bạn up ảnh server khác được không. Link ảnh FB dễ bị die, đa phần mọi người không xem được :-s (bao gồm mình =)) )
  4. vkhu

vkhu Thành viên cấp 1

5. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Với lương của các lab thị trường thì thợ chỉnh ảnh 1 tháng giao động từ 3-5 củ - Ở các công ty về thiết kế thì có thể khả quan hơn 1 chút :v
    Họ chỉ quan tâm việc you có làm được việc hay không chứ không cần biết trình độ làm việc ở dạng nào
  6. vkhu

vkhu Thành viên cấp 1

Tiny Love làm được việc tức là chế được ảnh hay là chạy kịp deadline hả bạn :\

Ủng hộ diễn đàn