Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Mainp] Newbie mọi người cho em xin ý kiến đừng ném gạch e nha :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Minshin93, 19/10/14.

Lượt xem: 1,840

1. Minshin93 Mới đăng kí

...
    ZinP thích bài viết này
  2. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

giống ghép ảnh hơn là manip

Bạn chỉ cân thêm 1 , 2 vệt ánh ánh chiều từ trên xuống nhưng là layer đè lên trên layer cô gái trông sẽ thực hơn

bạn nên chăm chút cho cô gái về phần ánh sáng hơn: đơn giản như việc bạn bố trí ánh sáng từ trên xuông, vì thế bạn cần tăng ánh sáng trên phàn mặt và phần ngực , nói chung là chỉnh ánh sáng tối và sáng nhiều chỗ nữa cho nó thật

Và cái dây trăng trắng trông như lưới đó ko biết ý nghĩa là gì
  3. bui manh thang

Minh chỉnh qua của bạn một chút, mình chỉ ví dụ phần ánh sáng trên mặt và ngực thôi, những phần khác bạn chăm chút hơn một tí sẽ đẹp hơn

Minshin93 thích bài viết này
  4. Minshin93

Minshin93 Mới đăng kí

bui manh thang cám ơn bác nha có thể cho mình xin file psd cái ảnh trên đc không
  5. bui manh thang

sorry minskies mình ko lưu file đó lại :-s
  6. bataulai

bataulai Thành viên cấp 2

Mình nghĩ ở dưới nước thì cái váy nó không rũ xuống vậy được, mà nó phải phồng lên, do nước luồn vào trong váy và đẩy nó lên. Mà làm cho váy từ suông thành phồng lên chắc cũng không đơn giản.
    Ngoài ra ở 2 lòng bàn chân, nếu nhìn kỹ sẽ có cảm giác Mod đang đứng trên một mặt phẳng ngang vô hình, chưa giống như cảm giác bồng bềnh không có điểm tựa trong nước :)
    Còn 2 cái vệt sáng mà bác bui manh thang thêm vào cho bạn, bạn muốn làm thì học cái tut này nè :
    http://tutzor.com/tutorials/funny-photo-manipulation-incandescent-vs-fluorescent-light-cs5-part-1
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/10/14
    Minshin93 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn