Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Make It Right | Clip nho nhỏ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Syter, 21/8/12.

Lượt xem: 2,410

1. Syter Thành viên cấp 2

Mình có làm 1 clip từ hồi đầu năm , các bạn phê bình thẳng tay nhé ;)

Camera : Sony Compact 830 IS
    Software : Sony vegas 8.0c

...
    pitlamgi, thanh_rossi, nguoihanhtinhla3 người khác thích bài viết này.
  2. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Ba kao à, mà bài hát trong clip tên gì thế bạn nghe khá hay
  3. lengochung1410

lengochung1410 Thành viên cấp 1

Mình cũng muốn học Parkour, nhưng chả biết học ở đâu kả, GATO vs bạn thế :-<
    Clip của bạn thì góc quay khá ấn tượng, nhưng effect có phần hơi hạn chế, hồi trước mình cũng dùng thử sony vegas pro và thấy n cũng có khá nhiều hiệu ứng chuyển cảnh đẹp mà :D
    Clip này hình như là bạn xuất từ sony vegas rồi up lên youtube luôn đúng ko. Trước mình cũng làm thử 1 cái clip = sony vegas, lúc xuất ra thì bình thường, còn encode xong 1 cái thì mất hết màu, từ đấy cũng bỏ hẳn phần mềm đấy luôn :))
    Anw, mình rất thích clip này :x
  4. Thắng Hoàng

Thắng Hoàng Thành viên cấp 2

nhảy hay quá
  5. lovedesign

lovedesign Mới đăng kí

6. Syter

Syter Thành viên cấp 2

Parkour - đọc là "Pắc cua" nhé bạn :))
    Bài tên là : Cooler than me - Mike Posner
    bạn vào diễn đàn này mà hỏi nhé ;)
    Cảm ơn 2 bạn :D
  7. pitlamgi

pitlamgi Banned

Trước mình học hip hop cũng cùng học với mấy bạn pacuer này. :D

Thấy mạo hiểm lắm. mà nếu không có niềm đam mê và sức chịu đựng chắc không theo được. :)
    Syter thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn