Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip?] Burning Hell Man

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Locban, 7/3/13.

Lượt xem: 4,180

1. Locban Thành viên cấp 1

Lúc đầu định làm cái hình mình ngầu chút làm cái avarta cho nó oách thôi , ai dè sa đà quá thành ra một bức manip rồi.
    Các bạn góp ý hộ mình thêm gì nữa để cho nó đẹp nhé. mình cạn ý tưởng rồi..=;
    ...
    ...
    ...
    Đây là 2 cái hình chính mình dùng để ghép - vâng chính là cái mặt mình , cơ mà thế này chẳng nhận ra nổi mình nữa

...
    jinbewonRadium thích bài viết này.
  2. Voodka Vina

Voodka Vina Thành viên cấp 2

Em nhìn thấy mỗi cái mic bác ạ ko nhìn cái stock của bác ở dưới em ko hình dung ra là cái đầu lâu đang hút thuốc nữa cơ :v :v
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đầu lâu vừa đang hút thuốc vừa thu âm =))
    DemiCat DA thích bài viết này
  4. Locban

Locban Thành viên cấp 1

Căn bản là nó cháy đen hết cả rồi nên khó mà nhận ra phụ kiện chân tay mặt mũi =))
  5. Quý Key

Quý Key Mới đăng kí

có con chim ỉa lên đầu kìa :D
    SOVIET An thích bài viết này
  6. yun

yun Thành viên cấp 2

đẹp quá bác ạ!
  7. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Có con mèo là đẹp =))
    (chẳng biết phải mèo ko nữa :))
Từ khóa: