Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] ---Toward the future---

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyễn Tuấn Anh, 5/7/13.

Lượt xem: 2,281

1. Nguyễn Tuấn Anh Thành viên cấp 2

1 bức mới ra lò theo ý tưởng của gấu. Ban đầu ý tưởng theo giấc mơ của gấu kể lại, nhưng vì không kiếm đâu ra stock thích hợp làm cho ý tưởng bị biến tấu đi quá nhiều, nên suýt nữa thì bị mắng #:-s. Làm theo tone màu và ý nghĩa tương tự bức regeneration lần trước nên cuối cùng cũng đc tha <:-P. Ý nghĩa của Toward the future (tạm dịch là : hướng tới tương lại) nếu bạn hiểu thì hơi bựa bựa 1 chút nên chưa dám up lên face sợ bị bạn bè chặt chém cho =))=))=)).

Stock cho các bạn nếu tò mò về bộ giáp mình mới sắm ;)) :

...
    LeeFly, Huỳnh Nhật Hưng, CaoChiNhan6 người khác thích bài viết này.
  2. Crz

Crz Thành viên cấp 3

THeo quan sát thì ngọn cỏ cao hơn ... zái của gã "Trollian". Và làm thế nào từ đoạn giữa bụng trở xuống chân bằng với đầu gối của con ngựa ?

Fix lại cho logic 1 chút.
  3. Nguyễn Tuấn Anh

Nguyễn Tuấn Anh Thành viên cấp 2

Chỗ cỏ đến gần hết chân của con ngựa mà bạn, mình cũng tính trước chỗ đó và cũng cố gắng để cho phù hợp nhất rồi mà h.như vẫn lỗi thật. Còn về cỏ thì mình muốn tìm cái stock nào phù hợp mà cỏ cao hơn còn không đc ý :-s vì ảnh chụp mod chỉ đến chỗ ... đấy thôi =)) , ko có ảnh toàn thân #-o
  4. Nguyễn Tuấn Anh

Mà đây là gã "trollian" à =))
  5. Crz

Crz Thành viên cấp 3

6. Nguyễn Tuấn Anh

Crz tha mạng cho e, e ko muốn bị troll=))
  7. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Ánh sáng đẹp wớ bạn. Mà ghép đc áo với mũ vào đc nữa chứ. Mê ly thiệt
  8. Nguyễn Tuấn Anh

CaoChiNhan thank bạn. Mình cũng tâm đắc nhất ở chỗ ghép áo với mũ \:D/
    CaoChiNhan thích bài viết này
  9. ntrvietanh

ntrvietanh Thành viên cấp 1

Trollian là mấy gã lính thành Troy ấy
    Nguyễn Tuấn Anh thích bài viết này
  10. Nguyễn Tuấn Anh

ntrvietanh theo ý của bác Crz thì ko phải thế đâu bạn ạ :))
    Crz thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn