Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip]-Vườn hoa bách nhật

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi son_long_90, 14/4/13.

Lượt xem: 3,427

1. son_long_90 Thành viên cấp 2

Làm tấm ảnh cưới cho cặp đôi này coi bộ hơi vất vả.mọi người cho mình nhận xét nhé.nhất là phần mây trời mình chưa thấy ổn phần mây lắm.ko biết phải làm thế nào

...
    Tuấn Anh Grapher, Hà Bị, SANA5 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bạn ghép chuẩn đó chứ .
    Phần bầu trời còn ảo là vì bị gò bó không gian quá , chưa rõ phần chân trời và hơi sặc sỡ . Bạn thử mở rộng canvas lên phía trên , kéo gradient , giảm bớt saturation , xác định rõ nguồn sáng ... thử xem có cải thiện chút nào không ?
    CK Gaamaru, Mèo Mộng Mơ, mgr1 người khác thích bài viết này.
  3. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

bầu trời thấp quá (((= đc cái xanh
  4. Minh Lê

Minh Lê Thành viên cấp 1

Ảo quá! :)
  5. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

ghép chuẩn quá :-bd
  6. Bụng Bự

Bụng Bự Mới đăng kí

nhìn bộ răng cô dâu :-?
  7. snow91dhxd

snow91dhxd Mới đăng kí

Mình cũng thấy ghép chuẩn, nhưng trời hơi gần, chọn trời khác là ok mà
  8. snow91dhxd

snow91dhxd Mới đăng kí

Răng khểnh mừ
  9. vanchuadung

vanchuadung Mới đăng kí

bạn ghép chuẩn đó, nhưng nền trời hơi gần nên nhìn nó ảo vậy thui :D
  10. Tuấn Anh Grapher

Tuấn Anh Grapher Thành viên cấp 1

Cắt ghép rất chuẩn, màu sắc bác làm quá ổn, nhưng bầu trời quá thấp so với 2 mode... em nghĩ bác nên kiếm 1 stock bầu trời khác :-? BÁC LÀM TUYỆT VỜI :* :))
  11. son_long_90

son_long_90 Thành viên cấp 2

Cảm ơn các bác nhận xét giùm e . e đã sửa lại và gửi cho khách rồi :D Thanks all
  12. tuannghia0209

tuannghia0209 Thành viên cấp 1

Màu da chưa ổn lắm bạn ak, cắt ghép thì chuẩn rồi

Ủng hộ diễn đàn